संगमनेरात राजकीय हालचालींना वेग, स्थानिक स्वराज्य संस्था आणि ग्रामपंचायतीच्या आगामी निवडणुक अन…
Breaking News | Sangamner: स्थानिक स्वराज्य संस्था आणि ग्रामपंचायतीच्या आगामी निवडणुकांच्या पार्श्वभूमीवर संगमनेर तालुक्यात राजकीय हालचालींना वेग आला.
संगमनेर: स्थानिक स्वराज्य संस्था आणि ग्रामपंचायतीच्या आगामी निवडणुकांच्या पार्श्वभूमीवर संगमनेर तालुक्यात राजकीय हालचालींना वेग आला आहे. पालकमंत्री राधाकृष्ण विखे पाटील यांनी निमगाव जाळी, आश्वी बुद्रुक आणि उंबरी बाळापूर या तीन गावातील प्रमुख कार्यकर्त्यांची बैठक घेतली, ज्यामुळे कार्यकर्त्यांमध्ये उत्साह संचारला आहे. या बैठकीत गावातील विकासकामे, प्रलंबित प्रश्न आणि नागरिकांच्या समस्यांवर चर्चा झाली, तसेच अधिकाऱ्यांच्या उपस्थितीत अनेक विषयांवर जागेवरच तोडगा काढण्याचा प्रयत्न करण्यात आला.
आश्वी खुर्द येथील विखे पाटील महाविद्यालयात झालेल्या या बैठकीत प्रामुख्याने गावातील विकास कामे, प्रलंबित प्रश्न आणि नागरिकांना भेडसावणाऱ्या विविध समस्यांवर चर्चा झाली, ज्यामध्ये मंत्री, प्रमुख कार्यकर्ते आणि विविध विभागातील अधिकारी यांच्यात थेट संवाद झाला.
कामगार आणि ग्रामस्थांनी उपस्थित केलेल्या समस्यांचे निराकरण करण्यासाठी आणि त्यांचे निराकरण करण्यासाठी बांधकाम विभागासह विविध विभागातील अनेक स्थानिक नेते आणि अधिकारी बैठकीला उपस्थित होते.
राजकीय वातावरणावर परिणाम:
निवडणुकीपूर्वी मतदार आणि कार्यकर्त्यांना आकर्षित करण्यासाठी भाजपने उचललेले हे एक महत्त्वाचे पाऊल म्हणून या बैठकीकडे पाहिले जात आहे, ज्यामुळे संगमनेर तालुक्यातील राजकीय वातावरण अधिकच तापत आहे.
Breaking News: Political activities gain momentum in Sangamner, upcoming elections