Home अकोले अकोलेत आणखी काही दारू अड्डे उध्वस्त

अकोलेत आणखी काही दारू अड्डे उध्वस्त

Breaking News  Akole: बेकायदेशीर दारू विक्रीविरुद्ध सक्रियपणे कारवाई करत आहेत, जसे लिंगदेव आणि म्हाळदेवीमध्ये दिसून आले आहे जिथे बेकायदेशीर दारूचे अड्डे उद्ध्वस्त.

Some more liquor shops demolished in Akole

अकोले: गावकरी, विशेषतः महिला, बेकायदेशीर दारू विक्रीविरुद्ध सक्रियपणे कारवाई करत आहेत, जसे लिंगदेव आणि म्हाळदेवीमध्ये दिसून आले आहे जिथे बेकायदेशीर दारूचे अड्डे उद्ध्वस्त करण्यात आले.

म्हाळादेवीमध्ये, ग्रामरक्षक दल (ग्रामरक्षक दल) स्थापन करण्यात आले आणि त्यांनी ताबडतोब बेकायदेशीर दारू विक्रेत्यांच्या घरांवर कूच केली आणि त्यांचे व्यवसाय उद्ध्वस्त केले.

म्हाळदेवीच्या ग्रामसभेत अवैध दारू विक्रेत्यांना ग्रामपंचायत आणि सरकारी सुविधा नाकारण्याचा ठराव मंजूर करण्यात आला.

पिंपळगावखांड आणि वीरगाव फाटा येथेही महिलांकडून होणाऱ्या बेकायदेशीर दारू विक्रीविरुद्ध अशाच प्रकारच्या कारवाई झाल्याचे वृत्त आहे, ज्यामुळे प्रशासकीय निष्क्रियता दिसून आली.

ग्राम सुरक्षा दल स्थापन करण्यासाठी गुरुवारी सरपंच किरण उघडे यांच्या अध्यक्षतेखाली एक विशेष ग्रामसभा घेण्यात आली.

या बैठकीत ११ सदस्यीय ग्राम सुरक्षा दलाची स्थापना करण्यात आली.

स्थापनेनंतर लगेचच, दलाने बेकायदेशीर दारू विक्रेत्यांच्या घरांकडे कूच केले.

कारवाडी गावात दारूचे कोणतेही बॉक्स सापडले नाहीत, तरीही विक्रेत्यांना बेकायदेशीर दारू विक्रीविरुद्ध इशारा देण्यात आला होता; त्यानंतर, गावकरी ठक्करवाडीतील केंद्रात पोहोचले.

Breaking News: Some more liquor shops demolished in Akole

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here